Ads
स्पोर्टस

वनडेत रोहित आऊट मयांकला संघात स्थान

CRICKETER MAYANK AGRWAL
डेस्क desk team

न्यूझीलंड दौऱ्यातील टी-20 मालिकेत भारताने 5-0 असा विजय मिळला. तर याच दौऱ्यात भारत विरूद्ध न्यूझीलंडचा वन डे मालिका आणि कसोटी मालिकांचा खेळही रंगणार आहे. भारत आणि न्यूझीलंड विरूद्धची तीन दिवसांची वन डे मालिका पाच फेब्रुवारीपासून सुरू होणार आहे. या दौऱ्यातील कसोटी मालिकेसाठीचा संघाची बीसीसीयाने नुकतीच घोषणा केली आहे. भारतीय संघात एक मोठा बदल झाला असून या बदलामुळे भारतीय संघाला मोठा धक्का बसला आहे.

न्यूझीलंड विरूद्धच्या अखेरच्या सामन्यात भारतीय संघाचा सलामीवीर हिटमॅन रोहित शर्माला दुखापत झाली होती. या दुखापतीमुळे त्याला न्यूझीलंड दौऱ्यातील वन डे आणि कसोटी मालिका खेळणार नाही. त्यामुळे रोहितच्या अनुपस्थित वन डे मालिकेत संघाचा भार संभाळण्यासाठी भारतीय संघासाठी महत्वपूर्ण कामगिरी करणारा फलंदाज मयांक अग्रवालला स्थान दिले आहे.

असा असेल संघ

विराट कोहली (कर्णधार), मयांक अग्रवाल, पृथ्वी शॉ, शुभमन गिल, चेतेश्वर पुजारा, अजिंक्य रहाणे (उपकर्णधार), हनुमा विहारी, वृद्धिमान साहा, ऋषभ पंत, आर.अश्विन, रविंद्र जडेजा, जसप्रीत बुमराह, उमेश यादव, मोहम्मद शमी, नवदीप सैनी, इशांत शर्मा (फिट असेल तर संघात समावेश होईल)

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: