Ads
बातम्या

भारतात ‘POCO’ कंपनी लाँच करणार आपला पहिला स्मार्टफोन

poco x2
डेस्क desk team

पहिल्यांदाच ‘पोको’ ही नवी स्मार्टफोन कंपनी भारतात आपला पहिला स्मार्टफोन लाँच करणार आहे.  या  कंपनीने सोशल मिडीयाच्या माध्यमातून ‘Poco X2’ हा 4 फेब्रुवारीपर्यंत लाँच होणार असल्याचे सांगितले आहे. तसेच ‘Poco X2’ हा फोन ‘Redmi k30 4G’चा नवा व्हर्जन असल्याचे म्हंटले जात आहे.

फ्लिपकार्ट कंपनीने या स्मार्टफोनकरिता एक स्वतंत्र वेबसाईट लाँच केली आहे. त्यामुळे ‘Poco X2’ च्या ई-रीटेलर्सपैकी फ्लिपकार्ट एक असल्याचे यावरून स्पष्ट होते.

तसेच शाओमी कंपनीपासून वेगळे झाल्यावर ‘Poco X2’ हा पोको कंपनीचा पहिलाच स्मार्टफोन असला तरी यानंतर पोको कंपनी येणाऱ्या काळात ‘फ्लैगशिप Poco F2’ हा देखील एक नवा स्मार्टफोन लाँच करण्याची शक्यता आहे. या स्मार्टफोनच्या किंमती बद्दल अधिकृत अशी माहिती अद्याप समोर आलेली नाही, पण 18 हजार 999 ही संभाव किंमत असल्याचे बोलल जात आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: