Ads
स्पोर्टस

IND vs NZ 4th T20 : सुपरओव्हरमध्ये भारताचा विजय

IND VS NZ
डेस्क desk team

भारताने सुपरओव्हरमध्ये विजय मिळवला आहे. या विजयाने भारताने 4-0 ने मालिका खिशात घातली आहे.या सिरीजमधला सुपरओव्हरमधला भारताचा दुसरा विजय ठरला आहे.

न्युझीलंडने भारतासमोर १४ धावांचे आव्हान दिले होते. या आव्हानाचा पाठलाग करताना राहुलने १० रन, विराट ६ रन मारून सुपर विजय मिळवला. या विजयाने भारताने 4-0 ने मालिका खिशात घातली

भारताविरुद्धच्या चौथ्या टी-२० सामन्यात न्यूझीलंडने नाणेफेक जिंकून प्रथम गोलंदाजी घेतली होती. यावेळी मैदानावर उतरलेल्या भारताने १६५ धावांपर्यंत मजल मारली होती. मनिष पांडेने ३६ चेंडूत ३ चौकारांच्या सहाय्याने नाबाद ५० धावा केल्या. तर राहुलने 39 धावा, शार्दुल ठाकूर २०, विराट व सैनीने ११ तर इतर फलदाजांनी एक अंकीच धावाचा आकडा गाठला होता.

न्यूझीलंड संघाला 166 धावाचा पाठलाग करायला होता.मात्र न्यूझीलंड संघ 165 धावा करू शकला नाही. शेवटच्या चेंडूवर दोन धावांची गरज असताना न्यूझीलंड दोन धावा काढल्या त्यात रनआउट झाले. त्यामुळे सामना सुपर ओव्हरमध्ये गेला. यामध्ये मुन्रो 64, सेफर्ट 57, टेलर ने 24 धावा केल्या होत्या.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: