Ads
बातम्या

अमिताभ बच्चन हिटमॅन रोहितच्या षटकारावर म्हणाले…

Amitabh bachhan
डेस्क desk team

न्यूझीलंड दौऱ्यातील पाच सामन्यांची टी-20 सामना भारतीय संघाने तिसऱ्या सामन्यातच आपल्या नावे केला. भारतीय संघाने पहिली फलंदाजी करून न्यूझीलंड समोर 180 धावाचे आवाहन ठेवले होते. न्यूझीलंडने चांगलाच धावांचा पाठलाग केला. मात्र, सामनामध्ये धावांची बरोबरी झाल्याने विजयसाठी सामना सुपर ओव्हरमध्ये गेला. त्यात भारतीय संघाच सलामीवीर हिटमॅन रोहित शर्मा यांनी धडाकेबाज फलंदाजी करून न्यूझीलंडचा तोंडचा धास हिसकावून पहिल्यांदाच न्यूझीलंडमध्ये टि-20 मालिका जिंकण्याचा विक्रम केला.

या शब्दात केले कौतुक 

दरम्यान, या विजयचा आनंद जगभर व्यक्त होत असताना बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन यांनीही भारतीय संघाने मिळवलेल्या विजयचे आणि रोहित शर्माने सुपर ओव्हरमधील शेवटच्या षटकारांचा उल्लेख करत कौतुकाचा वर्षावर केलाय. अमिताभ बच्चन यांनी ट्विटरच्या माध्यमातून हा आनंद व्यक्त केलाय.

सध्या अमिताभ बच्चन यांनी ‘अविश्वसनीय’ असे म्हणत केलेले ट्विट सध्या सर्वत्र व्हायरल होत आहे. काही क्षणातच शेकडो नेटकांनी या ट्विटला प्रतिक्रिया दिल्या आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: