Ads
जॉब हंट

महाराष्ट्र सार्वजनिक आरोग्य विभागात भरती

Maharashtra arogya department
डेस्क desk team

महाराष्ट्र सार्वजनिक आरोग्य विभागात विविध जागांसाठी भरती जाहीर करण्यात आली आहे. ही भरती संपूर्ण महाराष्ट्रासाठी असून अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 18 फेब्रुवारी 2020 ठरविण्यात आले आहे. इच्छूक व पात्र उमेदवाऱ्यांनी या संधीचा लाभ घ्यावा.

पद आणि जागा

सदर भरती विशेषज्ञ-महाराष्ट्र वैद्यकीय व आरोग्य सेवा, गट अ या पदासाठी एकूण 117 रिक्त पदांसाठी ही भरती असणार आहे.

शैक्षणिक पात्रता

यासाठी MBBS,  वैद्यकीय विषयात पदव्युत्तर पदवी किंवा समतुल्य  आणि 3,5 किंवा 7 वर्षांचा अनुभव गरजेचा आहे.

 वयोमर्यादा

दरम्यान, या भरतीसाठी 38 वर्षांपर्यंतची वयोमर्यादा असून मागासवर्गीयांसाठी 5 वर्षांची सूट देण्यात आली आहे.

शुल्क आणि अर्ज पाठविण्याचा पत्ता

या पद भरतीसाठी खुल्या प्रवर्गातील उमेदावारांना 500 रूपये तर मागासवर्गींना 300 रुपये शुल्क आकारण्यात आले आहे. तर सदर अर्ज भरून  संचालक आरोग्य सेवा, आरोग्य सेवा संचालनालय, आरोग्य भवन,मुंबई 400 001 या पत्त्या पाठविणे.

अधिक माहितीसाठी- पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: