Ads
स्पोर्टस

विराट कोहली नव्या विक्रमाच्या उंबरठ्यावर; धोनीला टाकणार मागे

ms dhoni and virat kohli
डेस्क desk team

भारतीय संघ सध्या न्यूझीलंड दौऱ्यावर आहे. या टी-20 मालिकेत भारताने पहिल्या दोन सामन्यात विजय मिळवत न्यूझीलंडवर 2-0 अशी आघाडी घेतली आहे. तर आज या मालिकेतील तिसरा सामना हॅमिल्टन येथे खेळाला जाणार आहे. या सामन्यात भारतीय संघाने विजय मिळवला तर न्यूझीलंड भूमीवर हा पहिला मालिका विजय ठरेल. त्याच बरोबर संघाचा कर्णधार विराट कोहली ही यावेळी एका नवा विक्रमाच्या उंबरठ्यावर आहे.

कर्णधार विराट कोहली न्यूझीलंड विरूद्धच्या तिसऱ्या सामन्यात फक्त 25 धावा काढल्यास माजी कर्णधार महेंद्र सिंग धोनीला मागे टाकू शकतो. टी-20 मालिकांमध्ये कर्णधार म्हणून सर्वाधिक धावा करणाऱ्या फलंदांच्या यादी पुढील स्थान मिळवू शकतो. सध्या विराट या यादीत चौथ्या स्थानावर आहे. तर 1 हजार 112 धावा करून महेंद्र सिंग धोनी तिसऱ्या स्थानावर आहे. तर न्यूझीलंडचा कर्णधार केन विल्यम्सन 1 हजार 148 धावा करत दुसऱ्या तर दक्षिण आफ्रितेचा फाफ डु फ्लेसिस हा 1 हजार 273 धावांसह पहिल्या स्थानी आहे.

दरम्यान, विराटच्या फक्त 25 धावानी धोनीचा विक्रम मोडल्यास तो तिसऱ्या क्रमांकाचा कर्णधार होऊ शकतो. हॅमिल्टनमध्ये होणाऱ्या या तिसऱ्या सामन्याकडे सगळ्यांचे लक्ष लागून राहिले आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: