Ads
बातम्या

Video; नालासोपाऱ्यात दह्शतवाद्यांवर पोलिसांची कारवाई

डेस्क desk team

नालासोपारा पश्चिमेतील फन फिएस्टा ( Fun Fiesta Mall) या सिनेमागृहात घुसलेल्या दहशतवाद्यांवर पालघर पोलिसांनी कारवाई करून त्यांना अटकेत घेतले आहे. या कारवाईचा नागरिकांनी स्वत;हून अनुभव घेतला. विशेष म्हणजे हि कुठली दहशतवादी घटना नव्हती, पोलिसांचे ते मॉकड्रिल होते.

पालघर पोलीसांनी फन फिएस्टामध्ये मॉकड्रिलचे आयोजन केले होते. त्यानुसार त्यांनी आपलेच काही सहकारी असे 4 दहशतवादी म्हणून सिनेमागृहात पाठवले होते.हे दहशतवादी काहीहि करू शकतात. जसे एखाद्यावर बंदूक रोखने अथवा मोठा हल्ला करणे.त्यांना पोलीस कसे रोखते हे दाखवण्यात आले.

दरम्यान या दहशतवाद्यांना कशाप्रकारे पोलीस पकडते याचा अनुभव नागरिकांनी घेतला. तसेच अशा परिस्थितीत नागरिकांनी कसे सतर्क रहावे अशी माहिती मॉकड्रिलमध्ये देण्यात आली. याप्रसंगी अप्पर पोलीस अधीक्षक विजयकांत सागर व इतर पोलीस अधिकारी हि मोहीम राबवत होते.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: