Ads
बातम्या

‘या’ राज्यांमध्ये एअरटेलची 3G सेवा बंद!

डेस्क desk team

एअरटेलने गत वर्षी कोलकातामधील 3G सेवा बंद करून सांगितले की, आता शहरात फक्त 4G सेवा मिळणार. एअरटेल 4G नेटवर्कला मजबूत करण्यासाठी 3G साठी वापरल्या जाणाऱ्या 900 मेगाहर्ट्ज बँड स्पेक्ट्रमचा वापर 4G नेटवर्कसाठी करणार आहे.

या राज्यांमध्ये सेवा बंद

महाराष्ट्र, गोवा, मध्य प्रदेश, छत्तीसगड, केरळ, कर्नाटक, पंजाब, हरियाणा आणि गुजरातमधील अनेक शहरांमध्ये ही सेवा बंद केली आहे.

3G सेवा बंद करण्यापुर्वीच येथील ग्राहकांना सूचित करून त्यांना फोन किंवा सिम 4G मध्ये अपडेट करण्यास सांगितले होते.

मार्च 2020 मध्ये पूर्ण देशात एअरटेलची 3G सेवा बंद होणार आहे. मात्र फीचर फोनसाठी 2G सेवा सुरू राहणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: