Ads
जॉब हंट

बृहन्मुंबई महानगरपालिकेत भरती

Brihanmumbai Municipal Corporation
डेस्क desk team

सरकारी नोकरीच्या शोधात असणाऱ्यासाठी आनंददायी बातमी आहे. देशाची आर्थिक राजधानी असणाऱ्या मुंबईतील महानगर पालिकांतर्गत विविध जागांची भरती जाहीर करण्यात आली आहे. ही भरती मुंबईसाठी असून येत्या 31 जानेवारी 2020 पर्यंत अर्ज करण्याची शेवटची तारीख असणार आहे. त्यामुळे इच्छूक आणि पात्र उमेदवाऱ्यांनी या भरतीचा लाभ उठवावा.

पद, जागा आणि शैक्षणिक पात्रता

बृहन्मुंबई महानगरपालिकेत पदव्यूत्तर वैद्यकीय अधिकारी या पदासाठी एकूण जागांसाठी भरती असणार आहे. यासाठी  MBBS, MD / MS/ DNB  या अभ्यासक्रमांची पदवी आणि 1 वर्षांचा अनुभव असणे गरजेचे आहे.

वयोमर्यादा आणि शुल्क

सदर भरतीसाठी उमेदवारांचे वय 18 ते 38 वर्षांपर्यंत असणे आवश्यक आहे. तर मागासवर्गीयांसाठी वयो मर्यादेत 5 वर्षांची सूट देण्यात आली आहे. तर खुल्या प्रवर्गातील उमेदवाऱ्यांना 600 रूपये तर मागासवर्गीयांसाठी 300 रूपये असणार आहे.

अर्ज सादर करण्याचे ठिकाण

के.बी.भाभा मनपा सर्वसाधारण रूग्णालय, बांद्रा (प.), 7 वा मजला, डॉ. आर.के.पाटकर मार्ग, मुंबई – 400050

अधिक माहितीसाठी- पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: