Ads
स्पोर्टस

‘हिटमॅन’ने कर्णधार विराटशी केली बरोबरी!

hit rohit sharma
डेस्क desk team

भारतीय संघासाठी आणि सलामीवीर हिटमॅन रोहित शर्मासाठी रविवारचा दिवस हा खास ठरला. रोहितने ऑस्ट्रेलिया विरूद्धच्या तीन दिवसीय मालिकेतील अखेरच्या सामन्यात शानदार शतकी खेळी केली. हिटमॅनने कांगारूंच्या गोलंदाजांचा समाचार घेत वन-डे कारकिर्दितील 29 व्या शतकाची नोंद केली. भारताने कांगारूंना 287 धावांवरच थांबले आणि त्याचा पाठलाग करत रोहितने आपली शतकी खेळी केली. तर रोहित सह लोकेश राहुल आणि विराट कोहलीने ही महत्वपूर्ण भागीदारी करत विजयासाठी महत्वाची भूमिका बजावली.

हिटमॅन रोहितचा ऑस्टेलिया संघा विरूद्धचे हे आठवे शतक ठरले आहे. या शकतामुळे भारतीय संघाचा कर्णधार विराट कोहलीच्या विक्रमाशी त्यांनी बरोबरी केली आहे. तर कांगारूंविरूद्ध सचिन तेंडुलकरने ऑस्ट्रेलिया विरुद्ध 9 शतक पटकावली आहेत.

दरम्यान, ऑस्ट्रेलिया संघाने भारतीय संघाला दिलेल्या 287 धावांचा पाठलाग करत रोहितने सुरूवातीच्या 4 धावातच वन-डे मालिकेतील आपल्या 9 हजार धावाही पूर्ण केल्या आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: