Ads
जॉब हंट

पॉवर ग्रिड कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया मध्ये भरती

PGCIL-Recruitment-2020
डेस्क desk team

पॉवर ग्रिड कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया मध्ये विविध जागांची भरती जाहीर करण्यात आली आहे. या नोकर भरतीसाठी लवकरात लवकर इच्छूक आणि पात्र उमेदवाऱ्यांनी अर्ज करून या संधीचा लाभ उचलावा. सदर भरतीसाठी अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 7 फेब्रुवारी 2020 असून ही भरती संपूर्ण भारतासाठी असणार आहे.

पद आणि जागा

दरम्यान,  असिस्टंट इंजिनिअर ट्रेनी (AET) या पदासाठी असून एकूण 110 जागांची ही भरती असणार आहे.

शैक्षणिक पात्रता

या भरतीसाठी 60% गुणांसह संबंधित विषयात B.E./B.Tech/ B.Sc (Engg.)  तर GATE 2019 गरजेचे.

वयोमर्यादा

31 डिसेंबर 2019 रोजी 18 ते 28 वर्षे, SC/ST साठी 5 वर्षे सूट, OBC साठी 3 वर्षे सूट

शुल्क

सदर भरतीसाठी अर्ज करणाऱ्या General/OBC उमेदवार्यांना 500 रूपये तर SC/ST/PWD/ExSM साठी कोणत्याही प्रकारचे शुल्क आकारण्यात आलेले नाही.

अधिक माहितीसाठी- पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: