Ads
बातम्या

पाहा व्हिडिओ;दोन वाघांची झुंज

tiger fighte video kanha forest
वाघांची झुंज
डेस्क desk team

चंद्रपुरच्या रस्त्यांवर वाघांची जोडी रस्त्यावर फिरतानाचा व्हिडिओ ताजा असतानाच आता कान्हा जंगलातला दोन वाघांच्या झुंजीचा व्हिडिओ सोशल मिडियावर चांगलाच व्हायरल झालाय. अनेक प्राणी प्रेमींनी काही वेळातच या व्हिडिओला अनेक लाईक मिळवुन दिले आहेत, पाहा हा वाघांच्या झुंजीचा व्हिडिओ.

पाहा व्हिडिओ

दोन वाघांमधील झुंज या व्हिडिओमध्ये प्राणी प्रेमींना पाहायला मिऴाली आहे. वाघांची अशा प्रकारे झुंज पाहायला मिळणे हे दुर्मिळच दृश्य आहे. भारताच्या मध्य प्रदेशमधील कान्हा जंगलातला हा वाघांच्या झुंजीचा व्हिडिओ आहे. कान्हा जंगलात सफरीसाठी गेलेल्या एका पर्यटकाने काढलेला हा व्हिडिओ आहे. या व्हिडिओमध्ये वाघाने रागाने फोडलेल्या डरकाळ्यांचा आवाज स्पष्ट एकायला येत आहे. या व्हिडिओमध्ये अगदी काही अंतरावरच दोन जिपमध्ये या जंगलाची सफर करताना काही लोक आल्याचे दिसत आहे.

या सफरी साठी आलेल्या या लोकांना वाघांची अशा प्रकारे झुंज पाहण्याचा हा योग आला असून, ते व्हिडिओ ग्राफी करताना दिसत आहे. भारतीय वनाधिकारी परवीण कसवन यांनी हा व्हिडिओ त्यांच्या व्टिटर आकाऊंटवरुन शेअर केला आहे. वाघाच्या डरकाळीने थरकाप उडवणाऱ्या या व्हिडिओला एका दिवसात लाखाच्या आसपास लाईक्स मिऴाले आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: