Ads
बातम्या

वसईची बस सेवा ठप्प; परिवहन कर्मचाऱ्यांचा ठिय्या

वसई-विरार महापालिकेच्या परिवहन विभागाच्या कर्मचाऱ्यांनी आज अचानक काम बंद आंदोलन पुकारले आहे. त्यामुळे बस सेवा ठप्प झाली असून प्रवाशांचे अतोनात हाल होत आहेत. या आंदोलनात 300 च्या वर कंडक्टर आणि चालक सहभागी झाले आहेत.

परिवहन विभागाच्या कर्मचार्‍यांनी आज सकाळपासून वसईच्या डेपोत बस लावून ठिय्या मांडत कामबंद आंदोलन पुकारले.मात्र या आंदोलनाची प्रवाशांना पूर्वकल्पना नसल्याने प्रवाशांचे हाल झाले आहेत. दरम्यान कामगारांचा पगार रखडल्याने कर्मचार्‍यांनी हे आंदोलन पुकारल्याची माहिती आहे.

कामगारांचे पगार प्रलंबित असल्याने आज सकाळी कर्मचाऱ्यानी ठिय्या मांडून एकही बस रस्त्यावर धावू न देण्याचा निर्धार केला. तसेच पगार जिथपर्यत मिळत नाही तिथपर्यत हे आंदोलन सुरु ठेवण्याचा निर्धार केला आहे. या आंदोलनात जवळपास 300 च्या वर कंडक्टर आणि चालक सहभागी झाले आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: