Ads
बातम्या

रियलमीचा 2020 मधील पहिला सेल सुरू: मिळणार जबरदस्त डिस्काउंट

Realme Smartphones
डेस्क desk team

लोकप्रिय चीनी स्मार्टफोन कंपनी ‘Realme’ने नववर्षाच्या सुरूवातीलाच ग्राहकांना आपल्याकडे आकर्षित करण्यासाठी ‘Realme 2020’  या खास सेलची घोषणा केली आहे. हा सेल आजपासून चालू होत असून 5 जानेवारी पर्यंत सुरू राहणार आहे. या सेलमध्ये स्मार्टफोन्सवर भारी डिस्काउंट दिला जाणार आहे.

या स्मार्टफोनवर डिस्काउंट

>>‘Realme 3 Pro’ या स्मार्टफोनवर कंपनी 3 हजार रुपयांचा डिस्काउंट देत मिळणार असून 4 जीबी रॅम असलेला स्मार्टफोन ग्राहकांना 9,999 रुपयांत तर 6 जीबीचा 11,999 रुपयांत आणि 128 जीबी स्टोरेजचा फोन 12,999 रुपयांत खरेदी करता येऊ शकतो.

>>‘Realme X’ या स्मार्टफोनवर सेलमध्ये 2 हजारांचा डिस्काउंट दिला जात आहे. त्यामुळे 4 जीबी रॅमचा स्मार्टफोन 14,999  रुपयांत तर 8 जीबी रॅमचा स्मार्टफोन 17,999 रुपयांत खरेदी करता येणार आहे.

>>‘Realme 3 I’ या फोनवर 2 हजारांचा डिस्काउंट दिला जात असून सेलमध्ये हा स्मार्टफोन 6,99 रुपयांत तर तर 4 जीबी रॅमचा स्मार्टफोन 7,999 रुपयांत खरेदी करता येऊ शकतो.

>>‘Realme 5 Pro’ या स्मार्टफोनच्या तिन्ही व्हेरिएंटला 1 हजारांचा डिस्काउंट दिला जात आहे. त्यामुळे हे स्मार्टफोन 12,999 रुपये, 13,999 रुपये आणि 15,999 रुपयांत खरेदी करता येणार आहे.

>>‘Realme C 2’ या स्मार्टफोनवर 500 रुपयांचा डिस्काउंट दिला जात आहे. हा स्मार्टफोन 5,999 रुपयात खरेदी करता येणार आहे. तर 3 जीबी रॅमचा स्मार्टफोन 6,999 रुपयांत खरेदी करण्याची ग्राहकांना संधी मिळणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: