Ads
बातम्या

खासगी बस पलटी; एकाचा मृत्यू 21 जखमी

डेस्क desk team

सोल्लोडच्या पालोदजवळ आज सकाळी खाजगी बस पलटी झाल्याची घटना घडली.या घटनेत एकाचा जागीच मृत्यू झाला तर 21 जण जखमी झाले आहेत. यामध्ये 13 जखमींची अवस्था गंभीर आहे. त्यांना नजीकच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. घटनेनंतर बस चालक फरार झाला आहे.

यात्रेकरूना गंगासागर येथे घेऊन जाणाऱ्या या खाजगी बसला अपघात झाला. अचानक ही बस रस्त्याच्या कडेला पलटी झाली. यामध्ये दामोदर लक्षण खैरनार यांचा जागीच मृत्यू झाला. ते मुंबईचे रहिवाशी होते. आपल्या कुटुंबासह ते प्रवास करत होते. यामध्ये बसमधील इतर 21 जण गंभीर जखमी झाली असून 13.जणांची अवस्था गंभीर आहे.

या घटनेची माहिती सिल्लोड पोलीसांना मिळताच त्यानी घटनास्थळी धाव घेत औरंगाबाद येथील रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल केले आहे. त्यांच्यावर उपचार सूरु आहे. या घटनेनंतर बस चालक फरार झाला होता. या चालकाचा पोलीस शोध घेत आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: