Ads
जरा हटके

10 वर्षांच्या मुलाला विमानतळावर बदलावे लागले टी-शर्ट!

डेस्क desk team

दक्षिण आफ्रिकेच्या ओआर टांबो विमानतळावर आपल्या कुटुंबाबरोबर जात असलेल्या 10 वर्षीय मुलाला टी-शर्ट बदलण्यास सांगितले.याचे कारण त्या मुलाच्या टी-शर्टवर सापाचे चित्र होते. विमानतळावरील कर्मचाऱ्यांनी त्याबद्दल सांगितले की, सापाचे चित्रामुळे विमानातील प्रवाशी व क्रू मेबर्सला अस्वस्थ वाटू शकते.

10 वर्षीय लुकसची आई मार्गा व वडील स्टिव्ह यांनी सांगितले ते 17 डिसेंबरला प्रवासाला निघाले होते. दरम्यान लुकसने काळ्या रंगाचा टी-शर्ट परिधान केला होता व त्यावर हिरव्या रंगाचा साप होता. हे टी-शर्ट पाहिल्यावर विमानतळावरील सुरक्षा अधिकाऱ्यांनी त्याला थांबवून टी-शर्ट काढण्यास सांगितले. त्यांनी सांगितले की, ते हवे तर टी-शर्टवरती काहीही घालू शकतात.

लुकसची आई म्हणाली :  आम्हाला कोणताही वाद नको होता. त्यामुळे आम्ही लुकसला शर्ट उलटे करून घालण्यास सांगितले.

विमानतळ अधिकाऱ्यांनी सांगितले : सुरक्षा अधिकाऱ्यांना अधिकार आहे की कोणत्याही अस्वस्थ स्थिती निर्माण करणाऱ्या गोष्टींना विमानतळ व विमानात जाण्यापासून रोखू शकतात.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: