Ads
बातम्या

अमिताभ बच्चन यांना दादासाहेब फाळके पुरस्कार प्रदान

डेस्क desk team

चित्रपट सृष्टीतील महानायक अमिताभ बच्चन यांना चित्रपटसृष्टीतील सर्वोच्च सन्मान असलेला दादासाहेब फाळके पुरस्कार प्रदान करण्यात आला आहे.

राष्ट्रपती रामनाथ कोविंद यांच्या हस्ते अमिताभ बच्चन यांना या पुरस्काराने गौरविण्यात आले. यावेळी त्यांची पत्नी खासदार जया बच्चन व मुलगा अभिषेकही उपस्थित होते. केंद्रीय मंत्री प्रकाश जावडेकर यांनी या पुरस्काराची घोषणा केली होती. पण, राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार सोहळ्याला प्रकृती बरी नसल्याने ते उपस्थित राहू शकले नव्हते.त्यामुळे हा पुरस्कार आज (दि.29) राष्ट्रपती रामनाथ कोविंद यांच्या हस्ते अमिताभ बच्चन यांना देऊन सन्मानित करण्यात आले आहे.

अमिताभ बच्चन म्हणाले :

मला हा पुरस्कार दिल्याबद्दल भारत सरकार आणि निवड समितीचे आभार मानतो. मी नम्रतेने हा पुरस्कार स्वीकारत आहे. या पुरस्कारानंतरही मला अजून भरपूर काम करायचे आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: