Ads
बातम्या

पौष्टिक ‘पालक सूप’

डेस्क desk team

फास्टफूडच्या जमान्यात बहुतांश मुलांना पालेभाज्या आवडत नाहीत. मग मुलांना या भाज्यांमधील मिळावे म्हणून काय करू शकता? तर सूप देऊ शकता. आज असेच एक पौष्टिक सूप पाहुयात…

साहित्य :

छोटी पालकाची जुडी, 1 टोमॅटो, 1 बेबी पोटॅटो, कांद्याची मोठी फोड, 3-4 मिरी दाणे

कृती :

छोटी पालकाची जुडी, 1 टोमॅटो, 1 बेबी पोटॅटो, कांद्याची मोठी फोड, 3-4 मिरी दाणे हे सगळं कुकरमध्ये वाफवून घ्या. शिजल्यावर गार झाल्यावर मिक्सरमधून काढून बारीक करून घ्या. थोडेसे पाणी घालून उकळून घ्या. आणि आवडत असल्यास वरून थोडी साय किंवा लोणी घाला.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: