Ads
जॉब हंट

राष्ट्रीय कृषी आणि ग्रामीण विकास बँकेत भरती

NABARD
डेस्क desk team

राष्ट्रीय कृषी आणि ग्रामीण विकास बँकेत भरती जाहीर करण्यात आली आहे. त्यामुळे इच्छूक व पात्र उमेदवाऱ्यांनी या संधीचा योग्य फायदा उचलावा. तसेच ही भरती संपूर्ण भारतासाठी असून 12 जानेवारी 2020 अर्ज करण्याची शेवटची तारीख आहे.

पद आणि जागा

सदर भरती कार्यालय परिचक-ग्रुप सी (ऑफिस अटेंडंट) यापदासाठी एकूण 73 जागांसाठी असणार आहे. तसेच अर्ज करण्यासाठी General/OBC साठी 450 रूपये तर  SC/ST/PWBD/ExSM साठी  50 रूपये शुल्क आकारण्यात आला आहे.

वयोमर्यादा आणि शैक्षणिक पात्रता

दरम्यान, ही भरतीसाठी 18 ते 30 वर्षांपर्यंतची वयोमर्यादा ठरविण्यात आली आहे. तर SC/ST साठी 5 वर्षांची सूट आणि OBC साठी 3 वर्षांची सूट देण्यात आली आहे. तर 10वी उत्तीर्ण असणाऱ्यांना ही संधी असणार आहे. तसेच यापदासाठी ऑनलाइन परिक्षा फेब्रुवारी महिन्यात असणार आहे.

अधिक माहितीसाठी- पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: