Ads
जॉब हंट

भारतीय क्रीडा प्राधिकरणात भरती

job
डेस्क desk team

भारतीय क्रीडा प्राधिकरणात 130 जागांसाठी भरती जाहीर करण्यात आली आहे. या पदासाठी अर्ज करण्याची प्रक्रिया सुरु झाली असून 20 डिसेंबर 2019 हि अंतिम तारीख असणार आहे. संपूर्ण भारतभर हि भरती केली जाणार आहे.

यंग प्रोफेशनल्स पदासाठी 130 जागा भरल्या जाणार आहेत. या पदासाठी 50% गुणांसह पदव्युत्तर पदवी किंवा 03 वर्षे अनुभवासह पदवीधर शैक्षणिक पात्रता आवश्यक आहे.अर्जदारांचे 20 डिसेंबर 2019 रोजी 18 ते 32 वर्षे.असणाऱ्यांना अर्ज करता येणार आहे. या पदासाठी कुठलीही फी आकारली जाणार नाही.

अधिक माहितीसाठी : पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: