Ads
स्पोर्टस

पाहा व्हिडिओ;विल्यम्सच्या स्टाईलमध्ये ‘विराट’ सेलिब्रेशन

captian Virat kohli
डेस्क desk team

भारत-वेस्ट इंडिज सोबत रंगलेल्या पहिल्या टी-20 सामन्यात भारतीय कर्णधार विराट कोहलीने नाबाद अर्धशतकी खेळी केली. विराटच्या 94 धावांने भारतीय संघाच्या विजयात मोलाचा वाटा उचलला. विराटने सर्वप्रथम लोकेश राहुल आणि ऋषभ पंत यांच्या सोबत चांगली भागीदारी केली व विजयावर शिक्कामोर्तब केला.

मात्र, या सामन्यादरम्यान विराट आणि वेस्ट इंडिज संघातील जलद गोलंदाज केजरिक विल्यम्स या दोघांमध्ये वेगळीची खेळी पाहायला मिळाली. विराटने या गोलंदाजावर चांगली खेळी चढवत त्याच्याच ट्रेडमार्क स्टाईलने सेलिब्रेशन केल्याचे कालच्या सामन्यात आपल्याला पाहायला मिळाले.

आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये वेस्ट इंडिज खेळाडू आपल्या वेगळ्या सेलिब्रेशनसाठी ओळखले जातात. केजरिक विल्यम्स गोलांदाजी करताना विकेट घेतल्यावर आपल्या डायरित नाव लिहून ठावण्याचा अभिनय करतो. मात्र, काल विराटने त्याच्या गोलंदाजीवर चौकार, ष्टकार लावल्यावर त्याच्याच डयरितील पान फाडत सेलिब्रेशन केल्याचे दिसून आले.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: