Ads
स्पोर्टस

‘मॅन ऑफ द मॅच’मध्ये ‘विराट’ विक्रम

Virat Kohli
डेस्क desk team

वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या पहिल्या टी-२० मॅचमध्ये भारताचा ६ विकेटने दणदणीत विजय झाला. या विजयासह भारताचा कर्णधार विराट कोहली याने सर्वाधिक वेळा मॅन ऑफ द मॅच मिळवण्याचा विक्रम आपल्या नावे केला आहे.

विराटने ९४ रनची खेळी केली. टी-२० क्रिकेटमधला हा सर्वाधिक स्कोअर आहे. विराटचं टी-२० क्रिकेटमधलं हे २३वं अर्धशतक होतं. या कामगिरीबद्दल विराटला मॅन ऑफ द मॅच देऊन गौरवण्यात आलं.दरम्यान टी-२० क्रिकेटमध्ये सर्वाधिक वेळा मॅन ऑफ द मॅच मिळवण्याचा विक्रम विराटच्या नावावर झाला आहे. विराटने १२व्यांदा टी-२० क्रिकेटमध्ये मॅन ऑफ द मॅच किताब मिळवला. अफगाणिस्तानच्या मोहम्मद नबीनेही टी-२० क्रिकेटमध्ये १२वेळा मॅन ऑफ द मॅच पटकावलं आहे.

वेस्ट इंडिजने ठेवलेल्या २०८ रनच्या आव्हानाचा पाठलाग भारताने १८.४ ओव्हरमध्ये ४ विकेट गमावून केला. कर्णधार विराट कोहलीने नाबाद ९४ रनची तर केएल राहुलने ६२ रनची खेळी केली. भारत आणि वेस्ट इंडिज यांच्यात आता रविवारी दुसरी टी-२० मॅच खेळवण्यात येणार आहे. या मॅचमध्ये मोहम्मद नबीच्या पुढे जायची संधी विराटला आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: