Ads
स्पोर्टस

कसोटी रँकिंगमध्ये विराट कोहली अव्वल

virat Kohli
डेस्क desk team

आयसीसीने नुकतील कसोटी क्रमावारी यादी जाहीर केली आहे. या यादीत पुन्हा एकदा भारतीय कर्णधार विराट कोहली यांनी बाजी मारत ऑस्टेलियाचा माजी कर्णधार स्टिव्ह स्मिथला त्यांनी मागे टाकले आहे. काही दिवसांपूर्वी बांगलादेश विरूद्ध झालेल्या कसोटी सामन्यात विराटने चांगली कामगिरी केली होती. त्यामुळेच विराटच्या क्रमवारीत सुधारणा झाली आहे.

यामुळे रँकिंग घसरली

आयसीसी कसोटी क्रमवारीत विराट कोहली 928 गुणांसह पहिल्या स्थानावर तर स्टीव्ह स्मिथ 923 गुणांसह दुसऱ्या स्थानावर आहे. पाकिस्तान विरूद्ध कसोटी मालिकेत स्मिथला चांगली कामगिरी करता आली नाही. तसेच ब्रिस्बेन कसोटीत स्मिथने केवळ 4 धावा, तर एडिलेड कसोटीत त्याने 36 धावा केल्या त्यामुळे त्याच्या रँकिंगवर परिणाम झाला आणि तो दुसऱ्या स्थानावर सरकला आहे.

स्टिव्ह स्मिथ यांनी इंग्लंडविरूद्धच्या अॅशेस मालिकेत शानदार प्रदर्शन केल्यामुळे तो अव्वल स्थानवर होता. पण ते स्थान आता भारतीय कर्णधार विराट कोहलीने पटकावले आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: