Ads
बातम्या

सशस्त्र दरोडा घालणारे पाच आरोपी अटकेत

robber
डेस्क desk team

वसईत हत्यारांसह दरोडा घालण्याच्या प्रयत्नात असताना पाच आरोपिंना रंगेहाथ पकडण्यात वालीव पोलिसांना यश आले आहे. यामधील एक आरोपी फरार झाला आहे. आरोपींकडून पोलिसांनी हत्यारांसह 1 लाख 60 हजार ६२० रुपये किंमतीचा मुद्देमाल जप्त केला असून अधिकचा तपास सुरु केला आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, वसईतून जाणाऱ्या मुंबई –अहमदाबाद राष्ट्रीय महामार्गावरील क्रमांक 8 च्या बाजूस असणाऱ्या बर्मासेल पंपावर आरोपी दरोडा घालण्याच्या प्रयत्नात असताना वालीव पोलिसांनी धाड टाकून भोलु उर्फ भरत नरोत्तम शर्मा, समीर मोहम्मद शेख (22), सचिन कानिफनाथ आगवणे (29), दत्तात्रय कानिफनाथ आगवणे (31) मो, रहमत अब्दुल रहद (22) या पाच आरोपींना अटक केली. तर सहावा आरोपी नसीम अंधाराचा फायदा घेऊन निसटला.

पोलिसांनी आरोपीकडून एम.एच 48 एन 3572 क्रमांकाची बजाज आटो रिक्षा, 2 स्टीलचे चाकू, 16 इंच लांबीचा स्क्रू ड्रायव्हर, दोन गंज लागलेली पक्कड लाल मुठ असलेली, एक स्टीलचा एक्सो, १८ इंच लांबीची लोखंडी टॉमी दोन्ही कोपऱ्यास बाहेरील बाजूस वाकलेली व एका बाजूस दोन दात असलेली, १५ इंच लांबीचा लोखंडी रॉड असा असा 1 लाख 60 हजार ६२० रुपये किंमतीचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला आहे.

वालीव पोलिसांनी याप्रकरणी पाचही आरोपीवर गुन्हा दाखल केला असून फरार नसीम याचा कसून शोध सुरु आहे. याप्रकरणी अधिकचा तपास वालीव पोलीस करीत आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: