Ads
बातम्या

‘या’मुळे One Plus च्या फोनवर ऑफर!

डेस्क desk team

चीनी स्मार्टफोन कंपनी वनप्लसला भारतामध्ये 5 वर्षे पुर्ण झाली आहेत. त्यानिमित्त कंपनीकडून स्मार्टफोन व टेलिव्हिजन सारख्या वनप्लस उत्पादनावर ऑफर दिली आहे.दरम्यान 5 वर्षे पुर्ण झाल्याने कंपनीकडून ‘स्पेशल सेल’चे आयोजन केले आहे. कंपनीकडून ऑफरमध्ये 3 हजारांची सूट दिली आहे. ऑनलाईन व डेबिट-क्रेडीट कार्डच्या वापरावर 5 हजारांची सूट आली आहे.

 ‘या’ मॉडेलवर ऑफर

 OnePlus 7 Pro 

  •  प्रारंभीची किंमत : 44 हजार 999 रूपये.
  • ऑफरची किंमत : 39 हजार 999 रूपये.
  • स्मार्टफोनवर 3 हजारांची सवलत दिली आहे, फोन एक्सेंजवर 7 हजारांची सूट कंपनीकडून मिळणार आहे.
  • एचडीएफसीचे डेबिट कार्ड व क्रेडीट कार्ड वापरून 2 हजारांपर्यंत कॅशबॅक मिळणार आहे.

 OnePlus 7T 

  • प्रारंभीची किंमत : 37 हजार 999 रुपये.
  •  ऑफरची किंमत : 34 हजार 999 रुपये.
  • एचडीएफसीचे डेबिट कार्ड व क्रेडीट कार्ड वापरून 1 हजार 500 रूपयांपर्यंत कॅशबॅक दिला जात आहे.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: