Ads
Exclusive

तुम्हाला माहिती आहे का ? गॅस सबसिडीची माहिती ‘या’ साईटवर मिळते !

डेस्क बातमीदार

केंद्र सरकारने एलपीजी गॅस सबसिडीचे अनुदान देण्याची घोषणा केली होती. त्याअंतर्गत नागरिकांना अनुदान त्याच्या थेट बँक खात्यात देण्यात येतेय. मात्र काही नागरिकांना हे अनुदान न मिळत असल्याचा घोळ आहे.

जर तुमच्या बाबतीत असा घोळ असेल तर www.mylpg.in या साईटला भेट द्या. साईटवर उजव्या बाजूला गॅस कंपन्यांची नावे विचारले जाईल. तो टाकून एलपीजी आयडी आणि रजिस्टर्ड मोबाईल नंबर टाकल्यास सब्सिडीचे डिटेल मिळणार.

जर सब्सिडीचे पैसे तुमच्या अकाउंटमध्ये जमा होत नसतील तर तुम्ही साईटवर असलेल्या फिडबॅकच्या बटनवर क्लिक करुन तक्रार नोंदवता येणार. यासह 18002333555 वर फ्रि-कॉल करुन तक्रार नोंदवू शकता.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: