Ads
बातम्या

घरगुती गॅस महागला

डेस्क बातमीदार

मुंबई  – सरकारने घरगुती गॅस सिलिंडरच्या किंमतीत वाढ केलीय. यामुळे सामान्य ग्राहकांच्या खिशाला कात्री बसणार. इंडियन ऑईल कॉर्पोरेशनने दिलेल्या माहितीनुसार वाढत्या इंधन दरवाढीमुळे अनुदानित असणाऱ्या घरगुती गॅस सिलिंडरची किंमत २.०८ रुपये आणि विनाअनुदानीतसाठी ४२.५० रुपयांनी महाग झालाय.

मुंबईतल ग्राहकांना अनुदानित गॅस सिलिंडरसाठी ४९३.३२ रुपये आणि विनाअनुदानित सिलिंडरसाठी ६७३.५० रुपये मोजावे लागणार.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: