Ads
मनोरंजन

अक्षयच्या ‘गुडन्यूज’ चं पोस्टर रिलीज

डेस्क desk team

अक्षय कुमार हा दोन गर्भवती महिलांमध्ये फसला असून त्याच्याकडे लवकरच ‘गुड न्यूज’ असणार असल्याची चर्चा आता जोरदार सुरु झाली आहे. ही गुड न्यूज त्याच्या घरी नाही तर त्याचा आगामी चित्रपटातून दिसून येणार आहे. गुड न्यूज या चित्रपटाचा पोस्टर नुकताच रिलिज करण्यात आला. त्यामध्ये दोन गर्भवती महिला सुद्धा दिसून येत असून त्यापैकी एक करिना कपूर आणि दुसरी म्हणजे कियारा अडवणी आहे. या चित्रपटाचे पोस्टर अक्षय कुमार याने ट्वीट केले आहे.

 पोस्टर कसे आहे? 

या पोस्टरवर एका बाजूला करिना कपूर तर दुसऱ्या बाजूला कियारा अडवणी दिसत आहेत. या दोघीही प्रेग्नन्ट असलेल्या दाखवण्यात आलं आहे.एकीकडे करिना कपूर तर दुसरीकडे कियारा अडवाणी दिसत असून या दोघींच्या मध्ये दिलजीत दोसांझ आणि अक्षय कुमार दिसत आहे. दरम्यान, राज मेहता दिग्दर्शित हा चित्रपट 27 डिसेंबरला रिलीज होणार आहे.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: