Ads
मी बातमीदार

घरकामासाठी व्हिजिटिंग कार्ड छापणाऱ्या ‘त्या’ मावशी सापडल्या

डेस्क desk team

कामाची गरज आहे म्हणून व्हिजिटिंग कार्ड काढलेल्या गीता काळे मावशींना सोशल मीडियाने जगभरात पोहोचवलं आहे. व्हिजिटिंग कार्डमुळे या मावशी रातोरात प्रसिद्धीच्या झोतात आल्या सध्याच्या स्थितीत त्यांना कामासाठी एवढे फोन येत आहेत की गेल्या दोन दिवसांपासून त्यांनी फोन बंद ठेवला आहे.

गीता काळे या मुळच्या कर्नाटकमधील गुलबर्ग्या येथील आहे.पुण्यात काम मिळवण्यासाठी संपर्क कसा वाढवायचा, हा प्रश्न होता. त्यामुळं त्यांनी हा प्रयोग केला.

मावशी म्हणाल्या..

मी अस्वस्थ होते. धनश्री शिंदे मॅडम यांच्या घरी काम करताना त्यांना मी माझी अडचण सांगितली. त्यानंतर त्यांनी माझ्यासाठी एक व्हिजिटिंग कार्ड तयार केले. त्यांनीच व्हिजिटिंग कार्ड सोशल मीडियावर शेअर केले, व आज मला कामे मिळू लागली.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: