Ads
बातम्या

पुणे-मुंबई एक्स्प्रेस-वे आज दोन तासांसाठी बंद

Mumbai Pune expressway
मुंबई – पुणे दृतगती महामार्ग
डेस्क desk team

पुणे-मुंबई द्रुतगती महामार्गावर प्रवास करणाऱ्या वाहन धारकांसाठी महत्वपूर्ण बातमी आहे. आज एक्स्प्रेस-वे दोन तासांसाठी बंद असणार आहे.ओव्हरग्रेड गँन्ट्री बसविण्याच्या कामासाठी पुणे-मुंबई द्रुतगती महामार्गावर आज दुपारी १२ ते २ दरम्यान ब्लॉक घेण्यात येणार आहे. या दोन तासांच्या कालावधीत मुंबईकडून पुण्याकडे येणारा मार्ग बंद ठेवण्यात येणार आहे.

मार्गात बदल

  • ब्लॉकच्या कालावधीत सर्वच प्रकारची अवजड व मालवाहतूक करणार वाहने खालापूर व कुसगाव टोलनाक्याच्या अलीकडे थांबविण्यात येणार आहेत.
  • हलकी चारचाकी व इतर प्रवासी वाहने कुसगाव टोलनाका येथून जुना मुंबई-पुणे महामार्गाद्वारे पुण्याकडे वळविण्यात येणार आहे.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: