Ads
बातम्या

‘ट्रिपल सीट सिनेमाचा ट्रेलर प्रदर्शित’

डेस्क desk team

अभिनेता अंकुश चौधरीचा आगामी चित्रपट ‘ट्रिपल सीट’ चा दमदार ट्रेलर प्रदर्शित झाला आहे. चित्रपटात अंकुशसोबत बिग बॉस फेम शिवानी सुर्वे, पल्लवी पाटील, प्रवीण तरडे, योगेश क्षीरसाठ आदी कलाकार झळकणार आहेत.

एका मिस कॉल नंतर आयुष्यात काय-काय होऊ शकतं? ते सगळं ट्रेलरमध्ये दिसतं, तसेच चित्रपटात प्रेमाचा ट्रँगल असल्याचे दिसत आहे. भन्नाट ट्रेलर पाहता शेवटी काय? हा प्रश्न उभा राहतो. हा सिनेमा दिवाळीत 25 ऑक्टोबर रोजी संपूर्ण महाराष्ट्रात प्रदर्शित होणार आहे.

ट्रेलर पहा


 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: