Ads
राजकीय घडामोडी

मनसेचे नितीन नांदगावकर शिवसेनेत

nitin nandgavkar
डेस्क desk team

मनसेच्या वाहतूक सेनेचे प्रमुख असलेले नितीन नांदगावकर यांनी शिवबंधन हाती बांधले आहे. मनसेकडून उमेदवारी न मिळाल्याने त्यांनी शिवसेनेत प्रवेश केला असल्याचे राजकीय वर्तुळात बोलले जातेय.

बुधवारी रात्री शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या उपस्थितीत त्यांनी शिवसेनेत प्रवेश केला.वरूण सरदेसाई आणि एकनाथ शिंदे यांच्या मध्यस्तीने नांदगावकर यांचा शिवसेनेत प्रवेश झाला. त्यामुळे विधानसेभच्या तोंडावर मनसेला मोठा धक्का बसलाय.

नितीन नांदगावकर हे विधानसभा निवडणूक लढवण्यासाठी इच्छुक होते. मात्र त्यांना मनसेच्या दुसऱ्या यादीतही उमेदवारी मिळाली नाही. त्यामुळे त्यांनी शिवसेनेत जाण्याचा निर्णय घेतला असल्याची राजकीय वर्तुळात चर्चा आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: