Ads
स्पोर्टस

पाकच्या बाबरने रचला नवा विक्रम; कोहलीला टाकले मागे

babar azam and virat kohli
डेस्क desk team

पाकिस्तानचा स्टार फलंदाज बाबर आझम यानी एकदिवसीय आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये वेगवान शतकांचा नवा विक्रम रचला आहे. आझमने 71 सामने खेळून 11 शतके करण्याचा पराक्रम केला आहे. त्याच्या या विक्रमामुळे भारतीय संघाचा कर्णधार व क्रिकेट विश्वातील सध्या आघाडीचा फलंदाज विराट कोहली याला मागे टाकले आहे.

सध्या सुरू असलेल्या श्रीलंकेविरुद्ध पाकिस्तानच्या एकदिसीय मालिकेतील दुसऱ्या सामन्यात बाबर आझमने हा विक्रम केला आहे. आझमनं या सामन्यात 115 धावा फटकावल्या. एकदिवसीय कारकिर्दीतील हे त्याचे अकरावे शतक आहे.

कर्णधार विराट कोहलीला 11 शतकांचा टप्पा गाठण्यासाठी 82 डाव खेळावे लागले, तर आझमनी ही कामगिरी अवघ्या 71 डावांमध्ये गाठली. विराटपेक्षा 11 सामने तो कमी खेळला आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: