Ads
स्पोर्टस

रोहित शर्माच्या टेस्टला आजपासून सुरुवात

rohit sharma
डेस्क desk team

आजपासून दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या तीन दिवसीय सराव सामन्यात रोहित शर्मा बोर्ड अध्यक्ष इलेव्हन संघाचे नेतृत्व  करणार असून तेथे सलामीवीर म्हणून चाचणीच्या अंतिम प्रयत्नात तो स्वत: ला सिद्ध करू इच्छितो. याशिवाय कर्णधार म्हणून आपली कौशल्य दाखवताना दिसणार आहे.

राष्ट्रीय निवड समिती आणि संघ व्यवस्थापनाने रोहितची शॉट्स खेळण्याची क्षमता पाहता सलामीवीर म्हणून दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या कसोटीसाठी निवड केलीय.भारताकडे दुसरा सलामीवीर म्हणून मयंक अग्रवाल असेल. रोहित आणि मयंक विशाखापट्टणम येथे 2 ऑक्टोबरपासून सुरू होणाऱ्या पहिल्या कसोटी सामन्यात कशी कामगिरी करतो हे पाहण्यासाठी चाहतेही उत्सुक.

या दोघांव्यतिरिक्त उमेश यादव ही भारतीय संघात असेल. उमेश यादवला दुखापतग्रस्त जसप्रीत बुमराहच्या जागी कसोटी संघात स्थान देण्यात आले आहे.

क्रिकेटच्या सर्वात जुन्या स्वरूपात आधुनिक काळातील सर्वश्रेष्ठ खेळाडूंपैकी एक रोहितचा 27 कसोटी सामन्यांमध्ये 39.62 अशी सरासरी आहे यात तीन शतकांचा समावेश आहे. रोहित शर्मा त्याला मिळणाऱ्या संधीत कशी कामगिरी करतो यावर त्याचे संघातील भविष्य ठरणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: