Ads
बातम्या

वसईत पुन्हा चड्डी बनियान गँगची दहशत

chaddi baniyan gang
डेस्क desk team

वसईत चड्डी बनियन गँगने पुन्हा दहशत माजवायला सुरुवात केली आहे. या संदर्भात माणिकपूर पोलीस हद्दीत एका घटनेदरम्यान ही गँग कॅमेऱ्यात कैद झाली असून परिसरात भीतीचे वातावरण पसरलेय. या गँगच्या मागावर आता माणिकपूर पोलीस आहेत.

वसई पश्चिमेकडील ओम नगर परिसरातील निर्मला सोसायटीमध्ये चड्डी बनियन गॅंगने पहिल्या माळ्यावरील घरातून चोरी करण्याचा प्रयत्न केला. यावेळी घरात अभ्यास करणाऱ्या छोट्या मुलीने दरवाजा उघडायचा प्रयत्न केला आणि चड्डी बनियन गॅंगचा चोरीचा प्रयत्न फसला. चोरीची ही घटना सीसीटीव्हीमध्ये पाहायला मिळत आहे. 4 सप्टेंबरला ही घटना घडली होती.

 

दरम्यान, भीतीदायक बाब म्हणजे चड्डी बनियान गँगकडे धारदार शस्त्र होती. त्यातच याआधीही, चड्डी बनियान गॅंगकडून मुंबईच्या आसपासच्या अनेक भागात दरोड्याच्या घटना घडल्या आहेत पण पोलिस त्यानी पकडण्यात अपयशी ठरले आहेत. तसेच या गॅंगमधील सदस्य पकडले जाण्याच्या भीतीने किंवा अपयशी ठरल्यास खून करण्यास ही घाबरत नाहीत.

सध्या माणिकपूर पोलिस सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे चोरांचा शोध घेत असून अधिकच तपास सुरु आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: