Ads
बातम्या

द. आफ्रिकेविरुध्द टी-20 मालिकेसाठी टीम इंडियाची घोषणा

hardik pandya
डेस्क desk team

दक्षिण आफ्रिकेविरुध्दच्या टी20 मालिकेसाठी भारतीय टीमची घोषणा करण्यात आलीय. या टीममध्ये फक्त एक बदल झाला आहे. भुवनेश्वर कुमार ऐवजी हार्दिक पंड्याचे भारतीय संघात पुनरागमन झाले आहे. हार्दिकला वेस्ट इंडीज दौऱ्यासाठी विश्रांती दिली होती. भुवनेश्वर कुमार तसेच जसप्रीत बुमराह या दोघांना आराम देण्यात आलाय.

सर्वांना वाटत होत कि, एमएस धोनी मैदानात परतेल परंतु एमएस धोनीची भारतीय संघात निवड करण्यात आलेली नाही. त्याची निवड का करण्यात याबाबत नेमक काही सांगण्यात आल नाही.

दक्षिण आफ्रिका आपल्या भारत दौऱ्याची सुरुवात ट्वेन्टी-20 मालिकेपासून करेल. ही मालिका तीन ट्वेन्टी-20 सामन्यांची असून पहिला सामना धर्मशालाच्या एचपीसीए स्टेडियममध्ये 15 सप्टेंबर रोजी खेळवण्यात येईल. दुसरा टी20 सामना सप्टेंबरला मोहाली आणि तिसरा टी20 सामना 22 सप्टेंबरला बंगळूरु येथे होणार आहे. टी20 मालिकेनंतर भारत आणि दक्षिण आफ्रिका संघात 2 ऑक्टोबरपासून तीन कसोटी मालिकला सुरुवात होईल.

भारतीय संघ – विराट कोहली (कर्णधार), रोहित शर्मा (उपकर्णधार), शिखर धवन, केएल राहुल, श्रेयस अय्यर, मनीष पांडे, रिषभ पंत (यष्टीरक्षक), हार्दिक पांड्या, रवींद्र जडेजा, कृणाल पंड्या, वॉशिंग्टन सुंदर, राहुल चाहर, खलील अहमद, दीपक चाहर, नवदीप सैनी.

 

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: