Ads
जरा हटके

भारतात ‘बिकीनी एअरलाइन्स’ मधून प्रवास करता येणार

डेस्क desk team

व्हिएतनामची लोकप्रिय विमान सेवा कंपनी ‘वियतजेट एअरलाइन्स’ जी जगभरात बिकीनी एअरहोस्टेसमुळे ‘बिकीनी एअरलाइन्स’ म्हणून प्रसिद्ध आहे. ही विमानसेवा आता भारतात सुरु होत आहे. त्यामुळे भारतीयांना त्याचा प्रवास अनुभवता येणार आहे.

भारतामधून थेट व्हिएतनामची सेवा सुरु करणार असल्याचे कंपनीने सांगितले आहे. त्यामुळे येत्या डिसेंबर पासून ही सेवा सूरु होणार आहे. यामध्ये ‘वियतजेट एअर’ या कंपनीच्या मोबाइल अॅप्लिकेशनमधून ६ डिसेंबर २०१९ पासून २८ मार्च २०२० पर्यंतची तिकीटे खरेदी करता येणार आहेत.

वेळापत्रक

नवी दिल्लीवरुन ६ डिसेंबर २०१९ पासून दर आठवड्याला सोमवारी, बुधवारी, शुक्रवारी आणि रविवारी हो-ची-मीन सिटीदरम्यान कंपनी चार फेऱ्या सुरु करणार आहे. तर हनोई ते नवी दिल्ली ही सेवा ७ डिसेंबर २०१९ पासून दर आठवड्याला मंगळवारी, गुरुवारी आणि शनिवारी उपलब्ध असणार आहे.

हो-ची-मीन सिटीमधून निघणारे विमान संध्याकाळी सात वाजता उड्डाण करुन रात्री दहा वाजून ५० मिनिटांनी नवी दिल्ली विमानतळावर उतरेल. तर नवी दिल्लीवरुन उड्डाण करणारे विमान ११ वाजून ५० मिनिटांनी उड्डाण करुन हो-ची-मीन सिटीमध्ये पहाटे ६ वाजून १० मिनिटांनी पोहचेल.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: