Ads
बातम्या

मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे ईडी कार्यालयात ?

RAJ THAKRE
डेस्क desk team

मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे आज सहकुटुंब ईडी कार्यालयाकडे रवाना झाले आहेत. राज ठाकरे यांची सकाळी 11.30 वाजता ईडीच्या कार्यालयात चौकशीला सुरुवात होणार आहे. या चौकशीच्या निकालाकडे संपूर्ण महाराष्ट्राचे लक्ष लागले आहे.

आज मनसेच्या कार्यकर्त्याकडून आंदोलन करण्याची शक्यता असल्याने फोर्ट परिसरात 144 कलम जमावबंदी लागू करण्यात आले होते. तसेच मनसेच्या विविध नेत्यांनाही ताब्यात घेण्यात आले आहे. सरकार आणि ईडीचा निषेध म्हणून संदीप देशपांडे यांनी काळ्या रंगाचं ‘EDiot Hitler’ लिहिलेलं टी-शर्ट परिधान करून बाहेर पडल्याने त्यांना शिवाजी पार्क पोलिसांनी ताब्यात घेतले आहे. त्याचबरोबर ठाणे जिल्हा अध्यक्ष अविनाश जाधव याना देखील नौपाडा पोलिसांच्या ताब्यात घेतले. तर मनसे ठाणे शहर अध्यक्ष रवींद्र मोरे यांना कोपरी पोलिसांनी ताब्यात घेतले आहे.

कोहिनूर मिल कर्ज प्रकरणात मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांना नोटीस बजावली होती. या नोटीसीत राज ठाकरे यांना 22 ऑगस्टला चौकशीला सामोरे जावे लागणार होते. तसेच या प्रकरणात माजी मुख्यमंत्री मनोहर जोशी याचे सुपुत्र उन्मेष जोशी यांचीही चौकशी होणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: