Ads
स्पोर्टस

भारतीय हॉकी संघाचा न्यूझीलंडवर एकतर्फी विजय

india win olympic test
डेस्क desk team

भारतीय पुरुष हॉकी संघाने न्यूझीलंडला 5-0 असे पराभूत करून ऑलिम्पिक टेस्ट स्पर्धेच्या विजेते पदावर नाव कोरले. या विजयानंतर भारताचे लक्ष्य आता टोकियो ऑलिम्पिक स्पर्धेच्या पात्रता फेरीकडे लागले आहे.

न्यूझीलंडला भारतीय संघाला रोखता आले नाही. यावर भारताकडून हरमनप्रीत सिंह याने सातव्या मिनिटाला पहिला गोल केला तर शमशेर सिंह याने 18 व्या, निलकांत शर्मा याने 22 व्या, गुरसाहिजजित सिंह याने 26 व्या आणि मनदीप सिंह याने 27 मिनिटाला प्रत्येकी एक-एक गोल केले.

भारताचे लक्ष्य टोकियो ऑलिम्पिक स्पर्धेच्या पात्रता फेरीकडे लागले आहे. 25 ऑक्टोबर ते 3 नोव्हेंबर या कालावधीत पात्रता स्पर्धा होणार आहे. ही पात्रता स्पर्धा या वर्षाच्या शेवटी नोव्हेंबरमध्ये होणार आहे. ऑलिम्पिक पात्रता पूर्वआधी हॉकी संघांना या ऑलिम्पिक टेस्ट सामन्यात खेळने बंधनकारक होते.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: