Ads
बातम्या

Realme 5, Realme 5 Pro हे नवे फोन भारतात लाँच; जाणून घ्या किंमत

realme 5 and realme 5 pro
डेस्क desk team

लोकप्रिय चीनीकंपनी रिअलमीने नुकतेच भारतता आपले दोन नवे स्मार्टफोन लाँच केले आहेत. Realme 5 आणि  Realme 5 Pro असे या स्मार्टफोनची नावे आहेत. तसेच या दोन्ही स्मार्टफोनचे वैशिष्ट म्हणजे यांना मागच्या बाजूस चार कॅमेऱ्याचे सेटअप देण्यात आले आहे.

Realme 5 स्मार्टफोन

Realme 5 हा स्मार्टफोन तीन व्हेरिएटेजमध्ये उपलब्ध आहे. 3 जीबी रॅम+ 32 जीबी स्टोरेजची किंमत 9,999 रूपये, 4 जीबी रॅम+ 64 जीबी स्टोरेजची किंमत 10,999 रूपये, तर 4 जीबी रॅम+ 128 जीबी स्टोरेजची किंमत 11,999 रूपये इतके आहे. तसेच 5,000 एमएएच इतकी बॅटरीची क्षमता आहे. तसेच हा स्मार्टफोनचा 27 ऑगस्ट रोजी  दुपारी 12 वाजल्यापासून फ्लिपकार्ट आणि रिअरमीच्या अधिकृत संकेतस्थळावर विक्रिसाठी उपलब्ध असणार आहे.

Realme 5 Pro स्मार्टफोन

Realme 5 Pro हा स्मार्टफोन सुद्धा तीन व्हेरिएटेजमध्ये उपलब्ध आहेत. 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी स्टोरेजची किंमत 13,999 रूपये, 6 जीबी रॅम+64 जीबी स्टोरेजची किंमत 14,999 रूपये, तर 8 जीबी रॅम+ 128 जीबी स्टोरेजची किंमत 16,999 रूपये इतकी आहे. या स्मार्टफोनना 48 एमपी कॅमेरा आहे. तसेच Realme 5 Pro चा सेल 4 सप्टेंबर दुपारी 12 वाजल्यापासून फ्लिपकार्ट आणि रिअलमीच्या अधिकृत संकेतस्थळावर खरेदीसाठी उपलब्ध असणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: